ประมวลภาพกิจกรรม The Road to Success in Dream's Career ที่คณะมนุษยศาสตร์และการจัดการการท่องเที่ยว มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
![](https://manpower-thailand.staging.krakatoa.manpower.volcanic.cloud/rails/active_storage/blobs/eyJfcmFpbHMiOnsibWVzc2FnZSI6IkJBaHBBc2xRIiwiZXhwIjpudWxsLCJwdXIiOiJibG9iX2lkIn19--cc7536c149cba5853c0054b04aef56b91bea625c/_fa3dccc3-1585191525110.jpeg)
พี่ๆแมนพาวเวอร์บุกมหาวิทยาลัยกรุงเทพ ให้คำแนะนำน้องๆคณะมนุษย์ศาสตร์และการจัดการการท่องเที่ยวเรื่องการสร้างการตลาดในการเขียนResume การสัมภาษณ์งาน รวมถึงการเข้าสู่ตลาดแรงงานในสายอาชีพต่างๆ น้องๆให้ความสนใจและเก็บเกี่ยวความรู้ไปอย่างท่วมท้น