แมนพาวเวอร์กรุ๊ป ร่วมกับกรมการจัดหางานแลกเปลี่ยนความรู้ เตรียมความพร้อมสู่ยุคไทยแลนด์ 4.0
![](https://manpower-thailand.staging.krakatoa.manpower.volcanic.cloud/rails/active_storage/blobs/eyJfcmFpbHMiOnsibWVzc2FnZSI6IkJBaHBBbzVRIiwiZXhwIjpudWxsLCJwdXIiOiJibG9iX2lkIn19--38886d0d67291477114bfee3598b5942f3c996c1/_ba25583b-1585133570798.jpeg)
แมนพาวเวอร์กรุ๊ปร่วมกับกรมการจัดหางานแลกเปลี่ยนความรู้ เตรียมความพร้อมสู่ยุคไทยแลนด์ 4.0 นางสาวสุธิดา กาญจนกันติกุล (คนที่ 3 จากซ้าย) ผู้จัดการฝ่ายการตลาด แมนพาวเวอร์กรุ๊ป ประเทศไทย
และนางสาวสุวกุล ไตรรัตน์ผลาดล (คนที่ 4 จากซ้าย) ผู้อำนวยการสำนักจัดหางานกรุงเทพเขตพื้นที่ 9 ร่วมบรรยายสรุปผลการประกอบกิจการด้านการบริหารทรัพยากรบุคคล พร้อมแลกเปลี่ยนความรู้กระบวนการสรรหาบุคลากรให้กับเจ้าหน้าที่จากกองพัฒนาระบบบริการจัดหางานกรมการจัดหางาน กระทรวงแรงงานร่วมผนึกกำลังระหว่างภาครัฐและเอกชนผลักดันเศรษฐกิจประเทศไทย