แมนพาวเวอร์กรุ๊ปร่วมกับคณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
แมนพาวเวอร์กรุ๊ปร่วมกับคณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญร่วมกันจัดกิจกรรมแนะแนวพฤติกรรมในการทำงานที่จำเป็นสำหรับสายงานต่างๆ เตรียมพร้อมสู่โลกการทำงาน
![](https://manpower-thailand.staging.krakatoa.manpower.volcanic.cloud/rails/active_storage/blobs/eyJfcmFpbHMiOnsibWVzc2FnZSI6IkJBaHBBcTlRIiwiZXhwIjpudWxsLCJwdXIiOiJibG9iX2lkIn19--54b81ca1d90e1ee4e48bbfe377e7fd9fa0bfc35b/_e2dd6714-1585190727213.jpeg)
แมนพาวเวอร์กรุ๊ปร่วมกับคณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญร่วมกันจัดกิจกรรมแนะแนวพฤติกรรมในการทำงานที่จำเป็นสำหรับสายงานต่างๆ เตรียมพร้อมสู่โลกการทำงาน