แมนพาวเวอร์กรุ๊ป ประเทศไทย ได้รับเกียรติร่วมเสวนาพิเศษ “ทางรอดสำหรับเด็กจบใหม่ในยุคโควิด-19”
แมนพาวเวอร์กรุ๊ป ประเทศไทยได้รับเกียรติร่วมเสวนาพิเศษ“ทางรอดสำหรับเด็กจบใหม่ในยุคโควิด-19”ในงานปัจฉิมนิเทศนิสิต คณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ เพื่อให้นิสิตได้เตรียมความพร้อมในการเข้าสู่ตลาดแรงงานในอนาคต และการปรับตัวให้ทันต่อโลกสถานการณ์ปัจจุบันที่มีผลกระทบต่อการทำงาน พร้อมร่วมแบ่งปันทักษะที่จำเป็นสำหรับนิสิตในการทำงานจาก คุณสุธิดา กาญจนกันติกุล ผู้จัดการฝ่ายการตลาด แมนพาวเวอร์กรุ๊ป ประเทศไทย พร้อมด้วย คุณรัฐศาสตร์ กรสูต รองผู้อำนวยการกลุ่มสังคมและกำลังคนดิจิทัล สำนักงานส่งเสริมเศรษฐกิจดิจิทัล และตัวแทนอาจารย์จากทางมหาวิทยาลัย
![](https://www.manpowerthailand.com/rails/active_storage/blobs/eyJfcmFpbHMiOnsibWVzc2FnZSI6IkJBaHBBZ3AzIiwiZXhwIjpudWxsLCJwdXIiOiJibG9iX2lkIn19--99163b4fb8b168a62a23424f22d407833840f8c7/web-01.jpg)